Thuốc cảm cúm Taisho 210 viên

Mã sản phẩm: 045132 Ijapan
Thương hiệu: Đang cập nhật
Tình trạng: Còn hàng
Lọ 210 viên
450.000₫
Mô tả

Thành phần:

  • Thành phần chính:
  • Methyl dl- ephedrine hydrochloride – 20mg
  • Phosphate Dihydrocodeine – 8mg
  • Guaifenesin – 60mg
  • Cafein khan – 25mg
  • Acetaminophen – 300mg
  • Riboflavin (vitamin B2) – 4mg
  • Clorpheniramin maleat – 2,5mg
  • Phụ gia: tinh bột khoai tây, Hydroxypropyl cellulose, Aspartame (L chất phenylalanine), cellulose, axit silicic anhydride, mannitol D-, metasilicate aluminat Mg, nước hoa, vanilin.

Công dụng:

  • Thuốc đặc trị ho, cảm cúm, sổ mũi Taisho Pabron chuyên điều trị các bệnh cảm cúm, ho khan, sổ mũi, nghẹt mũi, đau đầu, sốt cao, viêm họng, viêm phế quản, … ở trẻ nhỏ cũng như người trường thành.
  • Thành phần chính trong gói thuốc cúm 100% tự nhiên để trị tận gốc:
  • Giảm ho khan, đặc đờm trong cổ họng.
  • Mở rộng phế quản, để việc hít thở được dễ dàng hơn.
  • Hạ sốt nhanh chóng, giảm đau rát ở cổ họng do ho lâu, có đàm.
  • Ngăn chặn các triệu chứng sổ mũi, mũi đặc, nghẹn mũi, khó thở.
  • Giảm cơn đau đầu.
  • Ngoài ra thuốc còn bổ sung thêm nhiều loại vitamin thiết yếu trong thời gian cơ thể phải chống chọi với bệnh cảm lạnh.

Cách dùng :

  • Uống sau khi ăn 30 phút
  • Trên 15 tuổi 3 viên/lần 1 ngày 3 lần
  • 12-14 tuổi 2 viên/lần 1 ngày 3 lần
  • Dưới 12 tuổi là ko được sử dụng
  • Không dùng cho phụ nữ cho con bú, hoặc khi cho con bú ngưng dùng thuốc

SIÊU THỊ HÀNG NHẬT

Cơ sở1: 49 ngõ 612 La Thành - Ba Đình - Hà Nội ( 024 8588 1959)

Cơ sở 2: số 17 đường 3/2 - Phường 11 - Quận 10- Hồ Chí Minh ( 028 6686 3553)

website: http://ijapan.vn/

Giới thiệu

Xin mời nhập nội dung tại đây

Đăng nhập
Đăng ký
Hotline: 0966809661
x